ตามหาเพลงค่ะ

สวัสดีค่ะ อยากให้เพื่อนๆชาวพันทิปช่วยหาเพลงๆนึงค่ะ เป็นเพลงร็อค ผู้ชายร้อง เป็นเพลงนานแล้วค่ะ เราเคยฟังตอนเป็นวัยรุ่น ตอนนี้อายุ 30 กว่าแล้วค่ะ เนื้อหาประมาณว่า แฟนจะทิ้งไป แบบขอร้องให้แฟนที่กำลังจะทิ้ง มาหา หรืออ้อนวอนให้คิดอีกที หรือประมาณว่ารู้ตัวช้าว่ารัก อะไรประมาณนี้ค่ะ 😁 คิดจนหัวจะระเบิดแล้วค่ะ มันติดนิดนึง เกือบจะนึกออก แต่นึกไม่ออก มันข้องใจมากค่ะ😅  ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้ ผิดพลาดอะไร ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่