สอบถามหน่อยค่ะ คือจะย้ายไปรรภูเก็ตวิทย์ EPอะค่ะ ต้องเตรียมตัวยังไง ข้อสอบยากมั้ยคะ

ตอนนี้เราเรียนอยู่โรงเรียนเอกชนค่ะโปรแกรมESCค่าเทอม40,000กว่าๆเลยค่ะ เลยคิดว่าจะย้ายไปภูเก็ตวิทย์โปรแกรมEPอะค่ะ ค่าเทอมมันถูกไปเยอะเลย แต่ว่ากลัวสอบไม่ติด ต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ ข้อสอบยากมั้ย อยากสอบถามด้วยสภาพแวดล้อมเป็นยังไง ชุดuniformเหมือนกันกับห้องธรรมดาเลยมั้ยคะ แล้วก็อยากทราบสิ่งที่แตกต่างกับห้องธรรมดาค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่