รวมหนี้บัตรเครดิต บัตรกดเงินสด และสินเชื่อทุกธนาคาร

ตอนนี้พึ่งย้ายมาทำงานต่างประเทศรายได้ยังไม่แน่นอน แต่ยังมีหนี้บัตรเครดิต บัตรกดเงินสด และ สินเชื่อส่วนบุคคล หลายธนาคาร เลยอยากหาข้อมูลการรวมหนี้ทั้งหมดเป็นก้อนเดียวแล้วผ่อนชำระแบบที่พอผ่อนใหวไม่เกินเดือนละ5000 หาข้อมูลมีของคลีนิคแก้หนี้แต่ต้องเป็นหนี้เสียถึงจะเข้าร่วมโครงการได้ ท่านใดพอมีวิธีอื่นๆแนะนำบ้างใหมครับ
หนี้สินคร่าวๆประมาณ 314,446 บาท
ธนาคารCiti
บัตรเครดิต 85,068
บัตรเงินสด 21,939
สินเชื่อ 51,419

ธนาคารกรุงไทย
บัตรเครดิต 35,520
บัตรเงินสด 77,028

ธนาคารกรุงเทพ
บัตรเครดิต 35,681

ธนาคารกรุงศรี
บัตรเครดิต 29,791

ธนาคารออมสิน
สินเชื่อ 10,000
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
สวัสดีค่ะ คุณ Fu lu shou

Bualuang 1333 ขอขอบพระคุณที่เลือกใช้บริการของธนาคารกรุงเทพนะคะ ทั้งนี้ดิฉันขอแนะนำติดต่อผู้ชำนาญการสินเชื่อที่สาขาของธนาคารกรุงเทพที่คุณ Fu lu shou สะดวก เพื่อแนะนำประเภทสินเชื่อที่เหมาะกับวัตถุประสงค์ เจ้าหน้าที่ฝ่ายสินเชื่อของธนาคารกรุงเทพยินดีบริการคุณ Fu lu shou พร้อมให้ข้อมูลและคำแนะนำต่าง ๆ ที่จะเป็นประโยชน์แก่คุณ Fu lu shou ทุกเวลาค่ะ

หากต้องการสอบถามรายละเอียดใดๆเพิ่มเติม แจ้งได้เลยนะคะ ดิฉันยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่