เราสับสนกับตัวเองหรอหรือว่าเราเป็นเพศอะไรกันแน่ว่ะ😩

กระทู้คำถาม
คืองี้นะ ทุกคนคือ จะเริ่มยังไง
เหมือนว่าตอนประถมเราจะเป็นทอมและคบผู้หญิงมาจนถึงมอต้นแรกๆ
พอประมาณมอสามเราก็ชอบกลับมาชอบผู้ชาย  ไม่สิจะเรียกว่าชอบอยู่แล้วก็ได้
แต่เราไม่รู้ว่าเราเป็น lgbt + แน่รึเปล่า
เพราะพอเราคบกับผผู้ชายเรารู้สึกว่าตัวเราเองก็อยากมีความรู้สึกอยากเป็นผู้ชายอยู่
และนิสัยก็เหมือนผู้ชายมาก แฟนเราก็รู้ว่าเราเป็นยังไงแต่ก็ดีที่เค้าไม่ได้รังเกียจเรา
เรามีความคิดที่จะเปลี่ยนเพศตัวเองด้วยซ้ำไป เราเคยถามแฟนว่าถ้าเปลี่ยนแล้วเป็นผู้ชายทั้งคู่มันจะโอเคมั้ย
เพราะเราเองก็เคยเป็นผู้หญิงมาก่อน พอเปลี่ยนมาแล้วยังคบกับผู้ชายต่อ มันจะดูแปลกมั้ยนะ
อีกอย่างตัวเราเองก็รู้สึกชอบผู้ชายที่เป็นเกย์ด้วยซ้ำ หรือแค่เพราะเรารักไม่สนเพศก็ไม่รู้นะ
แต่ยังไงก็เถอะทุกคนคิดว่า การที่เราอยากเป็นผู้ชาย แล้วเราเองก็อยากคบทั้งชายและหญิง
ทุกคนคิดว่ามันแปลกมั้ย?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่