ช่วยตามหาหนังในช่อง7หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือมันเป็นหนังผีค่ะ เราจำชื่อไม่ได้เลยขอให้ช่วยตามหาหน่อยนะคะ
มีฉากอยู่ฉากนึงที่เราจำได้ น่าจะเป็นฉากจบมั้งคะ คือ พอ.ฝาก นอ.ไว้กะ นร.
เพราะตอนนั้น นอ.ไม่สบาย และ นร.เคยเป็นพยาบาลด้วย พอ.ก็เลยฝาก นอ.ไว้
เเละพอ พอ. ออกไป นร.ก็เอายาอะไรนี่แหละค่ะ มาฉีดให้ นอ. นอ.ก็น่าจะสลบมั้งคะ
นร. เลยโดนไปแถวๆต้นไม้
ที่มันมีผ้าผูกอยู่บนต้นไม้แล้ว
นร.เดินไปนร.ก็โดนผีดึงขึ้นไปบนต้นไม้ แบบ โดนมัดอ่ะค่ะ เพราะผีจะเอาคืนที่ นร.ทำร้าย นอ.ค่ะ (พอ.=พระเอก)
(นอ.=นางเอก) (นร.=นางร้าย)
ตอนจบพระเอกกับนางเอกยืนมองต้นไม้ที่ดึงนร.ไปค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่