แนะนำที่เที่ยว ที่พัก ภูเก็ตครับ

สวัสดีค่ะ ช่วยแนะนำโรงแรมที่ใกล้หาด ราคาไม่เกิน 2,000 บาทหน่อยค่ะ เราอยากไป night market ด้วย แล้วก็เราอยากกินหมูกระทะ 5555555 หรือร้านอาหารที่คล้ายๆย่างเนยแบบในกรุงเทพค่ะ แนะนำอาหารด้วยก้ได้นะคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เราจะไปเที่ยวภูเก็ต 7 วัน ควรจัดทริปยังไงดีคะ เพื่อนเรามาจากต่างประเทศ ส่วนตัวเราคิดว่าแถวหาดป่าตองเวิคสุด แต่อยากได้ความเห็นเพื่อนๆ ค่ะ ใกล้หาด ใกล้ night market สามารถเดินถึงกันได้ ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับทุกคำตอบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่