คนที่ออกจากงานไปทำธุรกิจส่วนใหญ่ไปได้ด้วยดีไหมครับ

แอบคิดตามหัวข้อนะครับ เพราะว่าตอนนี้ก็มีการร่วมทุนกับแฟนเอาไว้ ก็คิดพอสมควร สารภาพตรง ๆ คือ ส่วนตัวเป็นคนที่ทำอะไรสองอย่างสามอย่างไม่ค่อยได้นะครับ ทำงานก็แยกร่างอยู่แล้วนะครับ ก็เลยอยากสอบถามเอาไว้เพื่อประกอบการตัดสินใจนะครับ

ก็คิด ๆ ดูว่างานที่ทำก็โอเค ไม่ต้องคิดว่าเดือนนี้จะได้เงินเท่าไหร่ เพราะเงินเดือนก็ตามนั้นอยู่แล้ว ถ้าออกไปทำธุรกิจหรือค้าขายรายได้ก็ไม่ค่อยแน่นอน ที่สำคัญส่วนตัวมือใหม่มากกกก ในการทำอะไรเอง แฟนเขาจะเก่งเรื่องนี้นะครับ (มั้ง) ก็เลยสองจิตสองใจนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่