เป็นเกย์แต่รู้สึกว่าตัวเองชอบผู้หญิง แปลกไหมครับ แล้วผู้หญิงที่มีแฟนเป็นเกย์รู้สึกยังไงครับ

สวัสดีครับเราเป็นเกย์ที่ไม่ใช่เกย์ออกสาวแต่ก็ไม่ได้แมนแบบผู้ชายทั่วไป คบเพื่อนก็มีแต่ผู้หญิงเกย์และสาวสองปัจจุบันก็ยังคบแบบนี้อยู่ เรารู้สึกแปลกใจว่าทำไมเราถึงชอบผู้หญิง ชอบแบบอยากได้เป็นแฟน ความรู้สึกแบบนี้มันมีมาตั้งแต่มัธยม เคยแอบรักเพื่อนผู้หญิงหรือแอบรักผู้หญิงจนไปนอนร้องไห้ ซึ่งไม่รู้ว่ามีเกย์คนไหนเคยเป็นเหมือนเราหรือเปล่า เราเลยอยากถามว่า เราเป็นเกย์แต่ชอบผู้หญิงมันแปลกไหมครับ และมีผู้หญิงคนไหนที่เคยเป็นแฟนกับเกย์บ้าง รู้สึกยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่