คณะศิลปกรรมศาสตร์(แฟชั่น)มศว คณะวิทยาลัยอุตสาหกรรมสร้างสรรค์(แฟชั่น)มศว ต่างกันยังไง

สวัสดีค่ะตอนนี้หนูอยู่ม.4 อยากสอบถามตามกระทู้ข้างต้นเลยค่ะ ว่า2คณะมีความแตกต่างกันยังไง วิธีการเข้ารวมถึงวิธีการทำพอร์ต แตกต่างกันมั้ยหรือว่าเมียที่แตกต่างกันมากสามารถบอกได้เลยค่ะ มีที่ติวก่อนเข้าเรียนหรือทำพอร์ตแนะนำด้วยมั้ยคะ
หรืออยากจะแนะนำอะไรเพิ่ม สามารถบอกได้เลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ<3<3<3

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่