กินยาคุมฉุกเฉินหลังจากมีเพศสัมพันธ์1ชม.

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลยค่ะ คือเรามีอะไรกับแฟนแต่ไม่ได้ใส่ถุงยางหลั่งนอก เรามีอะไรกันเสร็จประมาน14:30แล้วเราก็พึ่งไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากินตอน15:25 จะมีโอกาสท้องมั้ยคะคือเรากังวลมากค่ะ เพราะตอนนี้เรายังเรียนไม่จบ(ปีนี้เราอายุ18นะคะ) พ่อแม่เรายังไม่อนุญาตให้มีแฟนนะคะ คือเรากังวลมากๆเลยค่ะว่าจะพลาด ช่วยแนะนำทีค่ะถ้าพลาดมาเราควรทำยังไง เรากังวลว่าจะเลี้ยงเด็กได้รึปล่าว เพราะเศรษฐกิจช่วงนี้ก็แย่มากๆ🙏🏻😭😭
ปล.ที่เราไม่ได้ใส่ถุงเพราะถุงหมดพอดีนะคะ แล้วเราก็คุมอารมณ์ไม่อยู่😔😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่