ตามหาเพลง(ไม่รู้เนื้อร้อง จำทำนองไม่ได้ใครหาได้จะเก่งมากกราบ)

คือเพลงที่เราหาอ่ะมันเป็นเพลงเก่าพอสมควรสิ่งที่จำได้คือมันเป็นเพลงที่แบบเกี่ยวกับแบบแนวๆcarniballism(แนวแบบกินๆคนอ่ะ)แล้ว คือวีดีโอที่เราจำได้อ่ะค่ะมันจะเป็นแบบ lyrics วีดีโอ แบบเก่าประมาณนึง มีตัวอักษรไม่สีแดงก็เขียว พื้นหลังสีดำ ตัดต่อไม่เยอะมากเป็นผู้ชายร้องเป็นเพลงแนวๆ Set it off แนว Sarcasm มูท กับ โทนของทำเพลงและ Mv คล้ายๆกับ Lyrics video ของ Kill the light ของ Set it off ค่ะ (อันที่มันเป็นสีแดงๆเขียวๆมีเชือกๆอ่ะค่ะ) ใครหาเจอจะเทพมากเก่งมากเพราะนี่คือไม่มีข้อมูลอะไรเลยช่วยด้วยค่ะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่