แฟนนอกใจแอบไปคุยกับคนอื่น

การเริ่มต้นเป็นแฟนของผมเริ่มด้วยการเจอในแอพหน้าคู่ แล้วเราคุยกัน 1 เดือนผมตัดสินใจขอเป็นแฟนต่อจากนั้นเราคบกันได้ 3 เดือนเขาก็พาเราไปเจอที่บ้าน ที่บ้านเขาก็โอเคไม่ได้มีปัญหาอะไรที่เราคบกัน แล้วเราก็คบจนถึง 7 เดือน แฟนกับผมต้องทำงานคนละจังหวัด ทำให้ไม่ค่อยได้เจอกันแต่ว่าก็โทรวิดีโอคอลหากันที่คืนก่อนนอน ถึงวันหยุดผมตัดสินใจไปหาแฟนแต่ด้วยว่าผมก็ใช้ชีวิตปกติกับแฟนจนแฟนหันโทรศัพท์ให้ดูคลิปแล้วจังหวะนั้นพอดีมีแชทผู้ชายคนนึงเด้งขึ้นมาผมก็ถามว่าใครแฟนผมก็บอกว่าเพื่อนแต่ผมไม่รู้จักหรอก ด้วยความที่เราจำการวาดรูปของแฟนเราได้ รูปโปรไฟล์ของผู้ชายคนนั้นเป็นรูปที่แฟนผมวาดตอนแรกผมถามว่าเธอวาดหรอ เขาบอกว่าไม่แต่ผมรู้ว่าเขาวาดรูปในแท็บเล็ตผมเดินไปยิบแท็บเล็ตมาเขาก็รีบเดินมาดึงไปแล้วก็สารภาพว่าเป็นคนวาด ผมก็ถามว่ารู้จักการได้ไงแฟนผมก็พูดแถไปเรื่อย  ผมก็ทำตัวไม่ถูกแต่ด้วยที่ผมอยากรู้ความจริงผมหาเฟสผู้ชายคนนั้น ผมตัดสินใจทักไปคุยก็ได้ความว่า  เขาเจอกันในแอพที่เราเจอกันแต่แฟนผมอยากเจอหน้าจึงนัดเจอผมก็มานั่งดูที่เคยคุยกับแฟนวันนั้นเขาบอกว่าออกไปกินข้าวไม่ต้องโทรมานะแบตโทรศัพท์ไม่ดี เพาเวอร์แบงค์ไม่ได้เอามา ผมตัวสั่นมือสั่นทำตัวไม่ถูก เลยอยากรู้ว่าปิดบังอะไรผมอีกมั้ยผมขอรหัสแอพหาคู่ ทุกอันที่เขาเล่น พอผมเข้าได้คือที่ผ่านมาตั้งแต่ครบกันได้ 1 เดือนก็แอบคุยกับผู้ชายคนอื่นมาตลอดจนเข้า 3 เดือนที่เขาพาไปบ้านเขาก็เห็นว่าไม่ได้คุยกับใครต่อ แอบให้เฟสปลอมที่แอบไปสมัครไว้ กับ ig ปลอมผมก็ถามแฟนว่าจะเอายังไงต่อ เขาขอโอกาสผม ผมให้โอกาสเขาแต่ไม่รู้ว่าจะทำแบบเดิมมั้ย แต่เขาสัญญากับผมว่าเขาจะไม่ทำแถมลบไลน์พวกที่คุยให้ผมดู ผมอยากถามเพื่อนๆว่าผู้หญิงคนนี้จะมีโอกาสกลับมาทำอีกครั้งมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่