เห็นแฟนออนเฟสตลอดเวลาเลย แปลว่าเค้าคุยกับคนอื่นรึปล่าว?

คือท้าวความก่อนเลยนะคะว่าช่วงนี้เป็นช่วงที่เรากับแฟนทะเลาะกัน แล้วเผอิญเห็นเฟสแฟนเราออนอยู่มีจุดสีเขียวด้วยตลอดเวลา เวลาเข้าMessengerก็เห็นเค้าออนแถมมีจุดสีเขียวตลอดเวลาเลยพอทักถามไปว่าทำอะไร เค้าก็บอกว่าดูหนังตั้งแต่10โมงกว่า พอเราทักหาว่าคุยกับใคร
เค้าก็บอกว่าดูหนังเวลา14:56อีก คือแต่ก่อนเวลานางบอกว่าดูหนัง ไม่เห็นออนเลย
เหมือนตอนนี้เลยค่ะ

ทุกคนช่วยอธิบายหน่อยนะคะว่าแฟนเราเป็นอย่างนั้นจริงรึป่าวหรือเราคิดมากไปเอง หรืออาจจะเป็นเพราะแอปmessengerก็ได้ คือช่วยเราหน่อยนะคะ คือตอนนี้เราไม่กล้าถามไรแฟนมากเลย เพราะเคยถามแบบนี้นางชอบ
รำคาญน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
🙏🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่