หูฟัง steelseries arctis pro + gamedac ใช้ซาวการ์ดได้ไหม

ผมใช้หูฟังตัวนี้อยู่ถือว่าเสียงดีมากๆ ถ้าเอาไปฟังเพลงกับดูหนัง เล่นเกมก็ไม่แย่ แต่ (ระยะของหูฟังมันไม่ค่อยไกล ) ผมหมายถึงเสียงท้าว ระยยะมันไกลมาก พอได้ยินศัตรูก็เขามาใกล้ตัวแล้ว ทำให้เวลา เจอ1-1 จะจับยะระยากว่าอยู่ห่างจากเราแค่ไหน (หรือหูผมไม่ดีหรือเปล่าก็ไม่รู้ ) อยากรู้แค่ว่ามันเสียบซาวการ์ดเพิ่มเข้าไปช่วยให้เสียงมันไกลขึ้นได้ไหม พวก sound card blaster G5 G6 เป็นต้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่