กำลังจะซื้อมอเตอร์ไซค์ ระหว่าง PCX กับ Vespa รบกวนแนะทีครับผม

การใช้งานส่วนใหญ่ก็ขี่ในซอยซื้อของ ออกถนนใหญ่บ้าง ออกทริปใกล้ๆบ้าง

อยากจะดาวน์มาใช้งานตามที่แจ้งไปข้างบนครับ

อยากสอบถามครับว่าระหว่าง PCX กับเวสป้า มีปัญหาอะไรบ้างมั้ยครับ แบบใช้ไป 1-2 ปี แล้วค่อยซ่อมอันนี้พอรับได้ครับผม

หรือถ้ามีรุ่นไหนยี่ห้อไหนแนะ รบกวนด้วยครับผม

ปล. ผมสูง 191 หนัก 105 ครับผม

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่