ต่อจากกระทู้ที่แล้วค่ะไปตรวจภายในมาแล้วหมอบอกว่ามีถุงน้ำจนาด3เซนอยู่หลังมดลูกค่ะ

คือไปตรวจมาหลังจากกังวล  หมอบอกว่ามันยังปกติอยู่ค่ะขนาดเล็ก มันอยู่หลังมดลูกค่ะหมอบอกเป็นถุงน้ำซึ่งมันแบ่งได้อีกหลายชนิด ก่อนประจำเดือนก็เป็นได้จะหลุดออกมาพร้อมประจำเดือน ซึ่งตอนนี้หมอเองก็ยังบอกไม่ได้ค่ะเขาบอกให้ไปอีกครั้งหลังประจำเดือนกุมภาค่ะ ถ้ามันใหญ่ขึ้นต้องผ่าออก. มีใครเคยเป็นไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่