แต่งแล้ว 'พัคชินฮเย และ ชเวแทจุน ' ❤️🤵👰

กระทู้สนทนา
10กว่าปีก่อน ตอนที่ซีรีส์เกาหลีบูมใหม่ๆในไทย เชื่อว่าใครที่ก้าวเข้าวงการซีรีส์เกาหลีจะต้องเคยดูซีรีส์ของพัคชินฮเยแน่นอน ที่พวกเราคนไทยเรียกกันติดปากว่าน้องผัก เป็นนางเอกเกาหลีคนแรกๆเลยก็ว่าได้ที่คนไทยคุ้นเคย

เห็นกันมาตั้งแต่เป็นนักแสดงเด็ก เป็นนางเอก ตอนนี้น้องผักของพวกเรากลายเป็นเจ้าสาวและกำลังจะเป็นออมม่า 🤰

ชเวแทจุนเจ้าบ่าว จากเพื่อนสนิท กลายมาเป็นคู่ชีวิต ดีใจกับน้องผักและแทจุนด้วยจริงๆ  🎉👩‍❤️‍👨

วันนี้วันแต่งงานของทั้งคู่ มาดูรูปสวยๆของบ่าวสาวกันค่ะ 

อันนี้เป็นพรีเวดดิ้งนะคะ

จากต้นสังกัด Cr. Salt_ent 

บรรยากาศในงานบางส่วน Cr. PSH_Thailand

ใครอยากดูรูป ดูคลิป ในงานแต่งเพิ่มเติมลองเข้าทวิตเตอร์ #ParkShinHye #ChoiTaeJoon  นะคะ มีบรรยากาศในงานที่แฟนๆลง 👩‍❤️‍👨
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่