ส่งของไปเยอรมันนีด้วยขนส่งไปรษณีย์ไทย เป็นเดือนแล้วแต่ของดันตีกลับมาเกิดจากอะไรคะ

พอดีเราส่งของไปให้ป้าที่เยอรมันนี3เดือนครั้งเป็นอาหารเสริมด้วยขนส่งไปรษณีย์ไทยทุกครั้ง ของชนิดนี้ก็ส่งประจำทุกครั้งส่งได้ไม่มีปัญหา1-2สัปดาห์ก็ได้รับของแล้วแต่พอครั้งนี้เราเปลี่ยนที่ส่งไปที่ไปรษณีย์สาขาใหญ่ของอำเภอ ของกลับมีปัญหาตีกลับมาแบบกล่องเละมาเลย แบบนี้เกิดจากอะไรคะแล้วเราเสียค่าส่งเกือบ1000บาทแบบนี้ถ้าส่งใหม่ก็ต้องเสียเงินอีก เราว่ามันไม่คุ้มเลย แต่เราเก็บบิลการส่งไว้นะคะ มีแนวทางยังไงกันบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่