โดนโกงจากการที่ให้เขาปั่นเว็บพนันให้สามารถไปเรียกเงินจากธนาคารได้ไหมค่ะ?

กระทู้คำถาม
าคือเรื่องมีอยู่ว่าเราไปฝากเขาปั่น300เขาบอกมันจะได้4-6พันเราก็เล่นค่ะพอมาสักพักเจาก็ส่งยอดมาว่าปั่นได้ประมาณ6000กว่าบาทค่ะเเล้วเราว่าจะไปถอนเลยเขาก็บอกให้โอนค่าปั่นไป700เราก็โอนไปค่ะพอไปถอนกับเเอดมินเขาก็บอกว่าถอนไม่ได้ครับยอดยังไม่ถึง8000ให้โอนมาทบทุนไม่ก็ไปเล่นต่อพอเราจะไปเล่นต่อเขาก็บอกว่ก็ไปเล่นต่อพอเราจะไปเล่นต่อเขาก็บอกว่าสูตรหมดเราก็เลยถามไปว่าถ้าปั่นใหม่เลยได้ไหมเเล้วเขาก็ตอบกลับมาว่า เอางี้ไหมน้องโอนเงินมาให้พี่1000เดี่ยวที่เหลือพี่ช่วยเองเราก็โอนไป1000ก่อนค่ะเเล้วก็ไปเเจ้งเเอดมิดเเอดมินก็บอกให้โอนเพิ่มอีก659ก็ไก้โอนค่ะเพราะเขาบอถ้าไม่โอนเเล้วก็จะเสียเงินที่เราเล่นมา พอโอนไปเสร็จเราก็ถามเขาว่าเงินทำไมยังไม่เข้าเขาบอกว่ามันคิดค่าธรรมเนียม899ซึ่งเขาไม่ได้บอกเราตั้งเเต่เเรกเราก็ได้ไปยืมเงินพี่มาโอนให้มัน899 เเล้วมันก็อ่านเฉยๆไม่ตอบจนถึงตอนนี้มันก็เงียบไปเลย ส่วนหนึ่งก็มาจากการไม่รอบครอบของเราเองโดยค่ะไม่เช็คไม่ครบถ้วน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่