กระทู้อวยสาวบิ๋มค่ะ คือหนูปังเกินไปแล้วลูก และขอเชิญสาวๆ ณ ต่างแดนทั้งเจแปนและเตอกี้มารับพลังบวกกระทู้นี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
จะหาว่าอวยน้องเว่อร์ก็เถอะ ช้างเผือกของแท้จริงๆ วันนี้มีอยู่ลูกนึง วิตร้างงดีผ่านได้ไง ถึงขนาดกับชาเล้นจ์
55555555555 ขอให้ฟอร์มปังแบบนี้ตลอดไปนะคะ เธอมันแน่มาตลอดยัยติ๋ม จริงๆน้องแน่ทุกเรื่องอิอิ ได้ใจแม่ยกไปเต็มๆค่ะ

ส่วนสาวเพียว ฟอร์มมาบ้างไม่มาบ้าง กราฟเพียวค่อนข้างไม่สม่ำเสมอเท่าไหร่ นัดไหนดีก็20+ แต่ก็เนาะธรรมดากับบีหลัง178 ไปตบสู้สาวยุโรป ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ ไหนๆก็ไหนๆ ลองส่งสาวเพียวหัวเสาบ้างก็ได้นะค้าาา ลองพักป้าซินดู หลังๆป้าอัดบล็อคเกินไปหน่อย

ส่วนสาวบีม ถึงไม่ได้ตามน้องเท่าไหร่ แต่ไปตามดูย้อนหลังมา ปังนะว่าไป รับบอลแรกอีกด้วย อีกอย่างนึงน้องเคยได้ฉายาราชินีฟรีบอล จริงๆ อยากตบปากคนตั้งมากค่ะ มาว่าลูกสาวชั้น นี่ว่าบีมแก้บอลเก่งขึ้นนะ อีกอย่างลีกญี่ปุ่น ตีไป5ทีกว่าจะได้แต้ม 
เช่นเดียวกับสาวแนนสาวเตย สองคนนี้มาตรฐานสูงอยู่แล้ว พยายามรักษามาตรฐานของตัวเองแบบนี้ไว้เรื่อยๆนะค้าาาา สาวพู่ด้วยคนค่าาา
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่