ทำบัตร KTC

สวัสดีค่ะ ตอนนี้อยากทำบัตร Ktc ค่ะ เนื่องด้วยเราทำงานประจำเป็นลูกจ้างของรัฐ เงินเดือน 15,000 บาท ทำงานมา4 ปี และในปัจจุบันได้เปลี่ยนที่ทำงานจากลูกจ้างเป็นข้าราชการ อายุงานปัจจุบันไม่ถึงเดือน จะทำบัตร ktcได้ไหม งานปัจจุบันเงินเดือน15,000+เงินพิเศษ3,500 หรือต้องทำงานให้ครบ4เดือนก่อนถึงจะทำบัตรได้
#ถ้าทำได้วงเงินในบัตรได้ประมาณกี่บาทคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่