มีอาการเหมือนจะเป็นประจำเดือนทุกอย่างแต่ประจำเดือนขาด 2 วันแล้วมีโอกาสท้องมั้ยคะ?

ตอนนี้มีอาการเหมือนจะเป็นประจำเดือนทุกอย่างแต่ประจำเดือนไม่มีสักทีและขาดมา 2 วันแล้ว แต่ครั้งนี้รู้สึกว่านมเรามีขนาดใหญ่ขึ้นกว่าปกติทุกครั้งที่เป็นประจำเดือน แถมคันบริเวณเต้านมมาก แต่บางครั้งประจำเดือนเรามาไม่ปกติอะค่ะแต่รอบนี้รู้สึกว่าตัวเองมีอาการเปลี่ยนไปจากทุกครั้ง แถมอยากกินแต่อะไรเผ็ดๆ แบบนี้มีสิทธิที่เราจะท้องมั้ยคะ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่