เรียนที่ ม.ราชมงคลกรุงเทพ ดีไหมคะ

สวัสดีค่ะ 
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีเราสมัครเรียนไว้ที่ราชมงคลกรุงเทพ แต่แบบเทียบโอนนะคะ ปกติเราจะมีเพื่อนไปด้วยแต่รอบนี้เพื่อนเลือกไปเรียนมหาลัยเอกชนหมด ส่วนเราอยากลองเจออะไรใหม่ๆบ้างเราเลยเลือกที่จะไปคนเดียวโดดเดี่ยวแบบไม่ตามเพื่อน เราสมัครไว้เป็นคณะบริหารธุรกิจค่ะ เราอยากทราบสังคมภายใน มอที่นี้ว่าเป็นในรูปแบบไหน การเรียนการสอนเป็นยังไงบ้าง เรื่องหลักๆที่กลัวเรากลัวไม่มีคนคบค่ะกลัวไม่มีเพื่อน555 แต่เรากำลังจะได้สอบสัมภาษณ์ค่ะเลยอยากรู้ว่าเรียนที่นี้ดีไหมคะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกข้อความที่เม้นกันนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่