สลับกระเป๋ากับเพื่อน เเล้วข้างในมีของส่วนตัว?

คือวันนี้ผมสอบกลางภาคครับ เเล้วครูให้เอากระเป๋าไว้หลังห้อง ผมก็เอาวางไว้ปกติ เเล้วมันก็มีเพื่อนมาวางทับเรื่อยๆ เเล้วก็สอบ บลาๆ 
พอสอบเสร็จผมก็หยิบกระเป๋าออกมาจากห้อง คือตอนนั้นผมไม่รู้ตัวว่าหยิบผิดกระเป๋า เเล้วผมก็เดินออกมาจากห้องลงไปที่โรงอาหาร เเล้วเปิดกระเป๋าดู ปรากฏว่ามันไม่ใช่กระเป๋าผม มันเป็นของเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งในห้อง ฉห.เเล้วตู พอรู้ผมรีบวิ่งขึ้นอาคารเรียนเลย พอขึ้นไปถึง เพื่อนๆพากันกำลังค้นกระเป๋าผมอยู่เลย เเล้วก็เปลี่ยนกระเป๋าคืน เเต่ที่พีคคือ ในกระเป๋าผมมันมีของส่วนตัวบางอย่าง มันคือกางเกงในที่ยังไม่ซัก55555 ตอนนี้ผมคิดมากว่าเพื่อนจะเห็นหรือเปล่านะ เพราะกระเป๋าผมมีหนังสือเล่มเดียวกับไม้บรรทัดเเละกางเกงในตัวนั้น ฮือๆ ผมอายมาก ผมกลัวว่าเขาจะเห็น กลัวว่าเพื่อนจะมองผมไม่ดี หาว่าลามกไรงี้อ่ะ55555 ผมควรทำไงดีครับ 

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่