สอบถามการเดินทางจากสถานีรถไฟขุนตานเข้าตัวเมืองลำพูนค่ะ

ตามหัวข้อที่ตั้งกระทู้เลยค่ะพอดีตั้งใจจะไปเชียงใหม่ด้วยรถไฟหลังลงจากดอยขุนตานค่ะ แต่พอดีว่ารอบรถไฟมีแค่ 2ช่วง คือ 6-7โมงเช้า กับ 6โมงเย็นค่ะเลยคิดว่าไปรอบเช้าไม่ทันแน่ๆ เลยแพลนใหม่ว่าจะเข้าตัวเมืองลำพูนแล้วนั่งรถตู้ไปต่อที่เชียงใหม่แทนค่ะ เลยอยากสอบถามว่ามีวิธีเดินทางจากสถานีขุนตานเข้าตัวเมืองลำพูนวิธีไหนบ้างมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะและขออภัยหากแท็กผิดห้องค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่