เปิดบัญชีกับ7-11ดูชื่อสาขาธนาคารยังไงครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีผมเปิดพอร์ตออมหุ้นผ่านFinansiaแล้วจะถอนเงินมันต้องผูกบัญชีธนาคารที่จะโอนเงินเข้าก่อน ปัญหาคือบัญชีธนาคารผมไม่ได้เปิดกับธนาคารแต่เปิดผ่าน7-11เลยไม่ทราบสาขาของธนาคารและไม่มีสมุดบัญชีเงินฝากมีแค่แอพของธนาคาร

เราสามารถตรวจสอบชื่อสาขาธนาคารของบัญชีเราด้วยตัวเองได้มั้ยครับหรือต้องไปติดต่อธนาคารใกล้บ้านอย่างเดียว

แสดงความคิดเห็น