ตามหาอนิเมะ

เราจำได้เรื่องมันเป็นแนวแอบแฟนตาซี+ชีวิตในรร.อะค่ะ ในบ้านถ้าจำไม่ผิดมีนางเอกมีพี่สาวนางเอก แล้วก็พระเอกตามมาทีหลัง(มาจากบนเขามั้งนะคะไม่แน่ใจ)​พระเอกมากับน้องสาว ซึ่งพระเอกเป็นหมาป่า น้องสาวพระเอกไม่ชอบกินถั่วเน่า แล้วก็ไม่ค่อยชอบพี่สาวนางเอกด้วยค่ะ นางเอกร่างกายอ่อนแอ พี่สาวเลยประคบประหงม​ประมาณนึง แล้วก็พี่สาวคลั่งรักน้องสาวมากก แอบโลลิค่อนด้วยนิดหน่อย​ค่ะ
คร่าวๆที่จำได้ก็ประมาณนี้ค่ะ🙏✨
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่