เขาหวังดีกับแฟนเราหรือเขาไม่ชอบขี้หน้าเรา

กระทู้คำถาม
ผมกับแฟนผมครบกันมา5ปีกว่ามีทะเลาะกันตลอดผิดใจกันก็บ่อยแต่ทุกครั้งที่เราผิดใจกันจะมีญาตหรือพี่น้องทางแฟนคอยบอกไห้แฟนผมหาใหม่หรือไม่ต้องเอาผมแล้วทุกครั้งที่ทะเลาะกันทั้งๆที่เราทะเลาะกันหรือผิดใจกันทุกครั้งเราก็คุยก็เคลียกันได้มาตลอดจากที่แฟนผมไม่ค่อยยุ่งกับคนอื่นแต่ก็จะมีพวกญาตพี่น้องหรือเพื่อนแฟนคอยบอกคอยหยุไห้แฟนผมเปิดใจลองหาคนใหม่ๆ ผมอยากรู้ว่าคนพวกนี้เขาเป็นอะไรกันทั้งๆที่ผมไม่เคยไปยุ่งกับชีวิตพวกเขาสักนิด และเรื่องที่ผิดใจกันบางครั้งผมก็ผิดบางครั้งแฟนก็ผิด แต่ก็คอยง้อกันทุกครั้ง แต่ผมต้องมาเจอกับคนกลุ่มนี้ผมควรคิดยังไงกับคนกลุ่มนี้ดีครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่