ทุนIEE ดีมั้ย?

คือเราลงสมัครสอบไว้แล้วค่ะ แล้วก็สอบวันพรุ่งนี้ จริงๆคือเราพึ่งมารู้วันนี้ว่าเค้าเปิดรับสมัคร เตรียมตัวสอบแทบไม่ทันเลยค่ะ เรายังไม่รู้รายละเอียดอะไรเยอะ เลยอยากสอบถามคนที่เคยไปมาแล้วว่าเป็นยังไงบ้างคะ เค้าดูแลดีมั้ยคะ แล้วไปของ F-1 หรือJ-1 ดีคะ (จริงๆก็ลงแคนาดาไว้ด้วย เพราะเราอยากได้ใบ DIPLOMA หรือก็คือใบจบ เพราะเราอยากต่อปริญญาตรีที่นั้นด้วยอะค่ะ แต่ในเรื่องค่าใช้จ่าย เรายังไม่แน่ใจว่ามันเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่