%%% รบกวนกูรูด้วยครับ ถามชื่อหนังฝรั่งเรื่องหนึ่งครับ %%%

กระทู้คำถาม
รบกวนกูรูหนังฝรั่งเรื่องหนึ่ง ประมาณว่า พระเอกตอนหนุ่ม ๆ ไปเที่ยวที่หนึ่งแล้วไปเจอางเอกรถเสีย น้ำมันท่วม พระเอกช่วย และเข็นรถจนติดใช้ได้ ต่อมาเป็นแฟนกัน ต่อมาพระเอกแก่ ลูกชายเอาแฟนมาแนะนำให้พ่อรู้จัก ปรากฎว่า แฟนลูกชาย คือแฟนคนนั้นของตนเองอยากทราบว่าเรื่องอะไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่