สนใจปืน P229 legion ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนดีหรอครับ หรือควรซื้อมือสองไปเลย

คือพอดีผมเพิ่งซื้อปืนกระบอกแรกครับ แต่อ่านเรื่องปืนมาแล้วแล้วก็เล่น BB gun มาตลอด ติดที่ว่าเรื่องซื้อขายปืนในไทยไม่รู้ว่าควรจะยังไงดี ติดต่อร้านไปหลายร้านไม่มีเลยครับ แต่ชอบตัวนี้มาก ๆ เรื่องไกใหม่ที่จับใหม่กับศูนย์ เล็ง ถ้าไม่มีของอยากสั่งซื้อ ไม่ทราบว่ามีใครที่ไหนแนะนำร้านได้ไหมครับ (ไม่เอาสวัสดิการนะครับ)

ปล.ไม่เอาร้านกาแฟในตำนานจะดีมากครับ เคยไปหลงเข้าไปเพราะไม่รู้ว่ามันคือร้านนี้แล้ว มาพยายามขายปืนยิงกระสุนเจาะเกราะกับกระสุนระเบิดได้ผมยังงงมาถึงวันนี้เลยครับ 555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่