เติมเงิน Ais ที่ตู้บุญเติมแล้วไม่เข้า

คือพอดีเมื่อวันนี้เวลาประมาณ 01:40 ผมออกไปเติมเงินเพราะได้รับข้อความระงับสัญญาณ เนื่องจากค้างชำระมา2เดือนแล้ว แล้วพอผมไปถึงตู้บุญเติมแล้วเติมเงินตามปกติ พอเติมเสร็จทีนี้ก็เลยมาเช็คดูรอเงินเข้าสรุปจนถึงตอนนี้เงินก็ไม่เข้าสักทีต้องทำยังดีครับ?
ดีนะผมเติมไปแค่2ร้อยบาทเอง ก็ไม่คิดว่าจะได้คืนหรอกตอนนี้ แค่อยากเตือนเฉยๆว่าถ้าโดนระงับสัญญาณมือถือไปแล้วอย่าเติมเงินเข้ามิอถือเพื่อชำระบิลเด็ดขาดเดียวไม่เข้า ให้ชำระบิลผ่านช่องทางอื่นเท่านั้น
อันนี้ ซิม ที่แถมมากับ Wifi นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่