เก็บของแฟนเก่าไว้เพื่อ?

คำถามตามหัวข้อเลยค่ะ เราสงสัยว่าทำไมแฟนถึงเก็บของเก่าๆที่แฟนเก่าเขาเคยให้ไว้ คือของบางอย่างเราเข้าใจถ้าเกิดเป็นของมีค่ามีราคาก็อยากจะเก็บไว้ แต่นี้เก็บหมวกที่สลักชื่อของเขากับแฟนเก่า เก็บอะไรเล็กๆน้อยของกระจุกกระจิกอะคะ ส่วนตัวเคยถามแต่ไม่มีคำตอบเลยไม่กล้าถามอีก แต่เขาก็บอกว่าเขาไม่ได้อะไรกับคนเก่าแล้ว คือภาพที่เห็นกับสิ่งที่ได้รับรู้มันต่างกันมากอะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่