โอนเงินค่าลงทะเบียนงานประชุมวิชาการที่ประเทศอินเดีย ควรใช้ช่องทางตัดผ่านบัตรเครดิต หรือ โอนผ่านทางธนาคารดีครับ

เนื่องจากบทความวิจัยผมได้รับการตอบรับให้นำเสนอแบบ online ในงานประชุมวิชาการแห่งหนึ่งในประเทศอินเดีย และทางผุ้จัดให้แจ้งให้ชำระเงินค่าลงทะเบียน $350

ผมอยากรบกวนสอบถามว่าควรใช้ช่องทางตัดผ่านบัตรเครดิต หรือ โอนผ่านทางธนาคารดีครับ และค่าธรรมเนียมการโอนเงินของวิธีไหนที่น่าจะถูกกว่าครับ

*Payment account (RTGS/IMPS/NEFT/DD/GPAY)
A/c no: 31128406495
IFSC code: SBIN0012245
Name : Sri Krishna College of Engineering and Technology
Bank: State Bank of India, Kuniamuthur, Coimbatore.

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่