สอบถามหน่อยค่ะ ใครเคยลืมจ่ายเงินค่ารักษาที่โรงบาลบ้างคะ

ใครเคยไปหาคุณหมอละลืมจ่ายเงินค่ารักษาบ้างคะ พอดีเราใช้สิทธิ์บัตรทองแต่มันมีเสียค่าส่วนต่าง400แล้วเราลืมจ่าย เรานึกว่าจะไม่เสียอะไร พอถึงบ้านเปิดดูบิลค่ารักษา เห้นว่าต้องชำระส่วนต่าง400 อย่างงี้เราไปชำระวันพรุ่งนี้ได้มั้ยคะ หรือชำระพร้อมรอบน่าที่หมอนัดได้มั้ยคะ ใครพอทราบว่าต้องทำยังไงบอกหน่อยค่ะ เพราะความไม่ดูอพไรถึงได้วุ่นวายแบบนี้😅😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่