ปัญหารักคนง่าย

เคยเป็นกันมั้ยคะ เราเป็นคนนึงที่ชีวิตนี้ไม่ค่อยจะมีเเฟนกับเขา พอมีใครมาคุยดีด้วยก็เชื่อใจหวั่นไหว เเต่พอเขาไปเราก็เหมือนอกหักทั้งที่ไม่ได้เป็นอะไรกัน เเล้วเขาก็ดูเฉยๆที่ไม่ได้คุยกับเรา คือเรารู้นะว่าไม่คาดหวังก็ไม่ผิดหวัง สมองมันคิดอย่างงั้นเเต่ใจมันห้ามไม่ได้จริงๆ มีคนมาคุยดีด้วยมาหยอดมาจีบไอเราก็เขินเป็นธรรมดาใครพอมีวิธีทำให้เลิกรักง่ายคนมั้ยคะ เราใจบางกับเรื่อวนี้มาก บางทีก็มีน้ำตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่