ทำไมผู้ชายชอบคิดไปเองว่าผู้หญิงชอบเราเวลาเขามาเล่นด้วย?

กระทู้คำถาม
ผมป็นผู้ชายคนหนึ่งที่ก็คิดไปเองว่าเพื่อนผู้หญิงของผมชอบผม  เวลาเธอมาเล่นด้วยปรกติเหมือนที่คนทั่วไปเขาทำกัน แต่ผมจะคิดไปไกลบ่อยมากว่าเธอต้องชอบเราแน่เลย  เธอเป็นคนเฟรนลี่มากเลยทำให้เธอมีเพื่อนเยอะ  ยิ่งเวลาเธิมาโดนตัวผมผมก็จะเก็บไปฝันทุกคืนเลย  ผมกำลังจะรวลรวมความกล้าไปลอกชอบเธอ แต่อีกใจนึงก็ยังกลัวที่จะเสียเพื่อนไป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่