ตามหาเพลงที่เปิดในท็อปส์ครับ

พยามหามาหลายคืนแล้วครับ คาใจนอนไม่หลับ 55
เคยได้ยินเปิดในท็อปส์ 2-3 ครั้ง พยายามอัดเสียงมาแกะเนื้อเพลง
แต่เสียงมันฟังค่อนข้างยาก เนื้อเพลงประมาณว่า

ที่เราได้พบกันตรงนั้น
อยู่ในช่วงเวลาของดวงจันทร์ช่างสวยงามดั่งความฝัน
คือเรื่องราวของฉันและพระจันทร์………
แค่อยากจะย้อนให้เธอคืนกลับมา 
ยังเสียใจทุกคราวที่มองขึ้นไปบนฟ้า 
เมื่อภาพของเธอนั้นยังตรึงติดตรา
ได้แต่เสียน้ำตาที่เธอคงจากไป

ไม่แน่ใจว่าได้ยินถูกมั้ย มีท่านใดพอทราบชื่อเพลง ชื่อศิลปินบ้างครับ
ช่วยชี้ทางสว่างที จะได้นอนหลับซักที
 อมยิ้ม11อมยิ้ม02

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่