สอบถามการขอหนังสือรับรองเพื่อลดหย่อนภาษี ใน กองทุน RMF ของ Ascend Wealth ใน Truemoney wallet

ผมทยอยซื้อ  กองทุน  RMF   ของ Ascend Wealth    ใน  Truemoney wallet    อยู่นะครับ  คราวนี้จะขอหนังสือรับรองเพื่อลดหย่อนภาษี 
ไม่ทราบจะต้องขอที่ไหน  หรือว่ารอให้ ทาง บริษัท ส่ง  e-mail  มา     

ท่านใดพอทราบข้อมูลบ้างไหมครับ    รบกวนด้วยนะครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่