เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ ราชมงคลธัญบุรี รับศิลป์ภาษาไหมคะ?

ตอนนี้ม.4แล้วค่ะ เรียนศิลป์ภาษา ว่างๆเลยมาหาคณะที่ใช่สำหรับหนูค่ะ เลยเจอคณะนี้พอดี ด้วยความที่เป็นคนชอบดูภาพยนตร์มากๆ ชอบอะไรเกี่ยวกับภาพยนตร์มากๆๆค่ะ ตอนนี้ก็เก็บข้อมูลมาเรียบร้อยแล้ว (ค่าเทอม,หน่วยกิต,บลาๆ) แต่ไม่รู้ว่ารับหรือไม่ค่ะสำหรับศิลป์ภาษา ใครที่รู้รบกวนช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่