แมวกลับบ้านมาพร้อมขี้

แมวผมอายุประมาณ1ปีปกติจะเข้าบ้านออกบ้านเองวันนี้ออกไปเที่ยวบริเวณบ้านเหมินปกติแต่สักพักวิ่งเข้าบ้านมาแล้วร้องพร้อมกับตัวเปียกเหม็นคาวขี้แตกมีหญ้าติดตูดมาด้วยผมไม่แน่ใจว่าไปเจออะไรมาโดนยาเบื่อหรือป่าวแต่ดูน้องก็ยังปกติดียังเลียขนตัวเองได้ใครเคยเจอเคสแบบนี้ไหมครับกลัวน้องเป็นอะไรไปพรุ่งนี้เช้าจะรีบพาไปหาหมอตอนนี้คงปิดหมดแล้วกังวลใจมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่