การที่เรามีเเฟนอยู่เเต่ชอบคนอื่นผิดไหม?

เราว่าเราก็รักเเฟน แต่ชอบคนอื่นด้วย เเล้วชอบมานานเเล้วด้วย ชอบคนอื่นนี่คือไม่ได้คุยกันนะคะ เจอกันบ้างทักทายกันบ้าง  

สรุปเเล้วการที่เรามีเเฟนอยู่เเต่ไปชอบคนอื่น เราได้รักเเฟนเราจริงๆไหม เราคิดว่าเราไม่มีแฟนคนนี้เราก็เหมือนขาดอะไรไปเหมือนจะขาดไม่ได้ ตอนนี้รู้สึกสับสน แต่การที่ไม่มีเเฟนเเล้วชอบใครคนนึ่งไปเรื่อยๆก็มีความสุขเหมนกันนะคะ

ทำไมการที่จะมีความรักที่ดีสักครั้งถึงวุ่นวายกับหัวใจที่ไม่พอด้วยนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่