อยากสอบถามเรื่องสอบเข้าโรงเรียนเบญจมนครศรีค่ะ

กระทู้คำถาม
คือหนูอยากสอบเข้าม.4ที่โรงเรียนน่ะค่ะ แล้วอยากสอบถามคนที่เรียนในโรงเรียนหน่อยค่ะ
1มีหอมั้ยคะ
2แผนการเรียนวิทย์-คณิต ค่าเทอมกี่บาท
3สอบเข้ายากมั้ยคะ
4สังคมในโรงเรียนดีมั้ยคะ
อยากรู้จริงๆค่ะหนูจะได้ตัดสินใจที่จะสอบเข้าโรงเรียนนี้จริงๆ รู้สึกกลัวเหมือนกันว่าจะสอบแข่งกับคนอื่นไม่ได้ เพราะเราก็ไม่ได้เก่งถึงขั้นหัวกระทิขนาดนั้นน่ะค่ะ แต่ก็พอเรียนรู้กันได้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่