ถ้าหงส์ เสียซาล่าไป คิดว่าฟรอร์มของทีมจะตกไหมครับ

ติดตามหงส์มานานมากตั้งเเต่ยุดโอเว่นขึ้นมาใหม่ๆ   เท้าซ้ายเเบบซาล่า ผมว่าหาไม่ได้อีกเเล้ว  ถ้าเอาจริงๆตอนนี้ผมว่าซาล่า เนี่ย เท้าซ้ายดีที่สุดในโลกเวลานี้เเล้ว พีคสุดๆเเล้ว ในความคิดผม ตอนนี้ว่าเป็นนักเตะเบอร์1  ของโลกได้เเล้ว 500000ปอน ต่อสัปดาห์ ฝีเท้าระดับนี้ คิดว่าคุ้ม ถ้าเสียซาล่าไปผมว่าทีม เขวเเน่ๆ    อะไรคือสาเหตุที่ทีมยังไม่ต่อสัญญา   ขอความเห็นเเบบมีเหตุผล หน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
เสียหายแน่นอนครับ หลายประตูที่ซาล่าห์ทำได้มาจากความสามารถเฉพาะตัวและความคมแบบกองหน้าเก่งๆ
ทีมผมแมนซิเคยมีกุนก็เคยมีช่วงเวลาแบบนั้น อยู่ๆก็ลากไปยิง ไถไปยิง หลุดเดี่ยวโอกาสเข้าสูง ยิงแสกหน้าเบียดเสา
ยิงจนคิดว่ามันง่ายคนอื่นก็คงทำได้ แต่พอไม่มีแล้วรู้เลยว่าระดับแบบนั้นหายาก ทุกวันนี้แมนซิหลุดเดี่ยวผมนี่แทบไม่หวัง

ถ้าลิ้วพูนเสียซาล่าห์ไปยังไงก็ส่งผลและน่าจะส่งผลเยอะด้วย
และถ้าคิดจะหานักเตะราคาไม่แพงมาแทน ผมว่ามันทดแทนไม่ง่ายแบบนั้นหรอก เดี๋ยวก็รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่