ช่วยดุดวงคนตายให้หน่อยได้ไหมคะ😢

เพศชาย วันพฤหัสบดี ที่21 ธันวาคม 2521 ( ปีมะเมีย )
พ่อหนูประสบอุบัติเหตุรถล้มเมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2564 เลือดคลั่งในสมองกระดูกแตกหลายที่ แต่จากการทำงานที่ห่วยแตกของโรงพยาบาล พ่อหนูนอนรอรับการผ่าตัดเป็น10ชั่วโมง กว่าจะได้รับการผ่าตัด ผ่าตัดออกมานอนโคม่าอยู่ห้องไอซียู เกือบครึ่งเดือน จนเมื่อวันที่ 5 พฤศจิกายน 2564 เวลาประมาณ 15.30พ่อหนูก็เสียค่ะ 
แล้วไม่มีใครทราบว่าพ่อล้มเองหรือมีคนชน คนรอบข้างก็มีแต่คนบอกไม่หน้าล้มเองเพราะเป็นหนักและการล้มคนห่างจากรถค่ะ ไม่มีกล้องไม่มีคนเห็น แจ้งตำรวจยังไม่ได้อะไรเลยค่ะ 

อยากทราบว่าตอนนี้พ่อเป็นอย่างไงบ้าง แล้วจริงๆแล้วพ่อโดนชนหรือล้มเองกันแน่คะ ถ้าถูกชนอยากให้ได้รับความเป็นธรรมค่ะจะได้หรือป่าว หนูสงสารพ่อค่ะ😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่