สอบถามเกี่ยวกับพนักงานเซเว่นค่า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะหนูอยากจะสอบถามพี่ๆที่ทำงานที่เซเว่นงับหรือใครก็ได้ที่ให้คำตอบกับเค้านะคะคือหนูพอทราบว่าพนักงานเซเว่นเขารับอายุ18ขึ้นไปค่ะ แต่หนูอยากจะสอบถามว่า คือตอนนี้หนูอายุ17ค่ะ หนูอยากทำงานช่วงปิดเทอมมากหนูอยากหารายได้เสริมงับ คือตอนนี้ยังไม่ปิดเทอมหรอกหนูแค่อยากจะถามเผื่อใว้5555 ถ้าช่วงปิดเทอมนี้อายุ17 จะ18แล้วหนู
สามารถไปสมัครงานได้ไหมคะ แต่หนูทำแค่ช่วงปิดเทอมแค่เดือนเดียว ประมาณนี้เขาจะรับไหมค่า ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่