ชอบทำร้ายตัวเองบ่อยๆค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูอยากมาปรึกษาหน่อย คือหนูคิดว่าหนูไม่ได้เป็นโรคซึมเศร้าเเต่เวลาที่เครียดพ่อเเม่ทะเลาะกันทะเลาะกับเเฟนเเล้วเครียดมากๆมันจะลงเอยที่คัตเตอร์ เเต่วันรุ่งขึ้นก็กลับมาเป็นปกตินะคะ คือหนูยิ้มได้นะคะทำได้หมดเลยปกติเเค่พออยู่คนเดียวเเล้วชอบคิดเเบบนี้อ่ะค่ะ พอไม่ได้ทำเเล้วก็เหมือนขาดอะไรไปบางอย่าง ลางวันไม่ได้เครียดมากเเต่ก็อยากทำ หนูเป็นโรคอะไรมั้ยคะควรไปหาหมอมั้ยหรือว่ามันปกติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่