ดุริงยางคศาสตร์สากล ศิลปกรรมศาสตร์ มศว

สวัสดีค่ะ เราเป็นdek66นะคะ
พอดีว่ากำลังหารีวิวและข้อมูลเกี่ยวกับ สาขาดุริยางคศาสตร์สากล ศิลปกรรมศาสตร์ มศว
แต่ไม่ค่อยเจอข้อมูลหรือพี่ๆมารีวิวเลย เลยอยากรู้ว่ามีพี่ๆคนไหนกำลังเรียนอยู่ หรือจบไปแล้ว
ช่วยบอกหน่อยได้ไหมคะว่าสังคมที่คณะเป็นยังไงบ้าง เรียนอะไรบ้าง ต้องเตรียมตัวมากแค่ไหน
หรือมีอะไรที่ควรจะต้องรู้เกี่ยวกับสาขานี้ไหมคะ 

* เราหาตัวเองเจอค่อนข้างช้าค่ะ พึ่งเริ่มเรียนเเละเล่นดนตรีเมื่อต้นปีที่ผ่านมา ไม่มีผลงานเกี่ยวกับ
ดนตรีเลย เหลือเวลาก็ไม่มากแล้ว มีพี่ๆคนไหนอยากแนะนำอะไรไหมคะ หรือถ้าแนะนำพอร์ตหรือ
สอบสัมภาษณ์ได้ก็จะดีมากๆเลยค่ะ 😭

( เราเล่นกีตาร์ไฟฟ้านะคะ ปัจจุบันกำลังเรียนอยู่ที่สถาบันสอนดนตรี YAMAHAค่ะ )

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่