สอบถามชื่อเพลง และ VDO เนื้อหาประมาณนี้ครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามชื่อเพลง และ VDO เนื้อหาประมาณนี้ครับ  

คล้ายๆว่าลืมปิดเสียงในห้องสุมด/รึห้องอาหาร   เพลงจะเป็นเพลงเร็วๆ มีเสียงร้องว่า วีวีๆๆ  (ตอนนั้นอ่านในเม้นว่า เป็นเพลงลามกของฝรั่งครับ)
แล้วจะมีผู้ชายใน VDO ใส่เสื้อสีชมพูโยกตามเพลง   ผมตามหามา 3 เดือนละ เจอใน ติกต็อก  ใครทราบ ชี้แนะด้วย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่