ค่าคลอดที่โรงพยาบาลสมเด็จศรีราชารวมกับค่าใช้จ่ายอื่นๆคร่าวๆ ปัจจุบันนี้อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ปี 2564-2565

ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ที่ 30 วีคค่ะ กำลังหาข้อมูลและรายละเอียดในการคลอด ขอรบกวนสอบถามแม่ๆที่เพิ่งคลอดที่รพ.สมเด็จศรีราชาหน่อยค่ะ ว่าปัจจุบันนี้เสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ถ้าฝากพิเศษด้วย แล้วพักห้องพิเศษตอนนี้มีหรือไม่อย่างไร ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่